Sendiskrifstofur

Starfsmenn íslenskra sendiráða, fastanefnda og sendiræðisskrifstofa

Utanríkisráðuneytið | Sendiskrifstofur



Vinsamlega athugið að netföngin eru ekki virk. Það er gert til að sporna við ruslpósti. Til að virkja netfang er fyrri hluti þess afritaður úr yfirliti og @utn.stjr.is bætt aftan við.


Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími Íslensk númer
PEKING, SENDIRÁÐ icemb.beijing 86-10  
Stefán Skjaldarson Sendiherra stefan.skjaldarson 6590-7795  545-7953
Ragnar Baldursson Sendiráðunautur ragnar.baldursson 6590-7795  545-7952
Kristín Aranka Þorsteinsdóttir Ritari kristin.a.thorsteinsdottir 6590-7795  545-7950
Zhang Lin Ritari/túlkur zhang.lin 6590-7795  545-7956
Pétur Yang Li Viðskiptafulltrúi petur.yang 6590-7795  545-7962
 Xing Yingying  Ritari  xing.yingying 6590-7795   545-7955
Yan Xuesong Aðstoðarmaður/
bifreiðastjóri
icemb.beijing 6590-7795  545-7955
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
BERLÍN, SENDIRÁÐ icemb.berlin 49-30  
Martin Eyjólfsson Sendiherra martin.eyjolfsson 5050-4000  545-7821
Auður Edda Jökulsdóttir Sendiráðunautur audur.edda.jokulsdottir 5050-4000  545-7822
Jónína Sigmundsdóttir
Sendiráðsfulltrúi jonina.sigmundsdottir
5050-4000  545-7824
Ruth Bobrich Viðskiptafulltrúi ruth.bobrich 5050-4000  545-7825
Soffía Gunnarsdóttir Ritari soffia.gunnarsdottir 5050-4000  545-7823
Helga Lárusdóttir Ritari helga.larusdottir 5050-4000  545-7827
 Vincent Már Stefánsson  Ritari  vincent.mar.stefansson  5050-4000  545-7823
Ralf Stegemann Bifreiðastjóri ralf.stegemann 5050-4000  
Starfsheiti Netfang @utn.stjr.is Sími  
BRUSSEL, SENDIRÁÐ icemb.brussel 32-2  
Bergdís Ellertsdóttir Sendiherra bergdis.ellertsdottir 238-5007 545-7907
Ragnar G. Kristjánsson Sendiráðunautur ragnar.g.kristjansson  238-5010 545-7920
Sigríður Eysteinsdóttir Sendiráðsritari sigridur.eysteinsdottir  238-5008 545-7908
Andri Júlíusson Sendiráðsritari andri.juliusson  238-5023 545-7923
Ingólfur Friðriksson Sendiráðsritari ingolfur.fridriksson  238-5010 545-7910
Katrín Sverrisdóttir Staðarráðinn sérfr. EES  katrin.sverrisdottir  238-5016  545-7916
Unnur Elfa Hallsteinsdóttir  Tímab. sérfræðingur  unnur.elfa.hallsteinsdottir 

Ingibjörg Aradóttir Sendiráðsfulltrúi ingibjorg.aradottir 238-5019 545-7919
Ive Leonidas Ritari ive.leonidas 238-5027 545-7927
Natalie Mizera Ritari natalie.mizera 238-5009 545-7926
Francis G. Aquino Bifreiðastjóri icemb.brussel 238-5029 545-7929
Kristján Freyr Helgason Sendiráðunautur (ANR) kristjan.helgason 238-5017 545-7917
Aðalheiður Jónsdóttir Sendiráðunautur (MRN) adalheidur.jonsdottir 238-5013 545-7913
Valgerður María Sigurðardóttir  Sendiráðunautur (IRR)  valgerdur.sigurdardottir 238-5015  545-7915
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
BRUSSEL,
FASTANEFND
icedel.nato 32-2  
Anna Jóhannsdóttir Fastafulltrúi anna.johannsdottir 707-5088 545-7943 
Jónas Gunnar Allansson Sendiráðunautur jonas.allansson 707-5090  545-7944
Friðrik Jónsson  Sendiráðunautur  fridrik.jonsson  707-8089  545-7945
Þorbjörn Jónsson Sendiráðunautur  thorbjorn.jonsson  707-5089   545-7717
Gunnlaug Guðmundsdóttir Sendiráðunautur gunnlaug.gudmundsdottir 707-5092  545-7941
Helga Þórarinsdóttir
Sendiráðsfulltrúi
 helga.thorarinsdóttir 707-5062
 545-7716
Steinunn Pálsdóttir Ritari steinunn.palsdottir 707-5089  545-7719
Umut Karakadioglu Bifreiðastjóri 707-5089  

Starfsheiti

Netfang@utn.stjr.is Sími  
KAUPMANNAHÖFN,
SENDIRÁÐ
icemb.coph 45  
Benedikt Jónsson Sendiherra benedikt.jonsson 3318-1050  545-7728
Veturliði Þór Stefánsson Sendiráðunautur veturlidi.stefansson 3318-1050  545-7725
Stefanía K. Bjarnadóttir Viðskipta- og menningarfulltrúi stefania.bjarnadottir 3318-1050  545-7722
Guðrún Gunnsteinsdóttir Ritari gudrun.gunnsteinsdottir 3318-1050  545-7727
 Kristín Kristjánsdóttir Ritari kristin.kristjansdottir  3318-1050  545-7724
Viðar Birgisson Móttaka vidar.birgisson 3318-1050  545-7721
Ágúst Einarsson  Prestur  agust.einarsson  3318-1050  545-7726
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
GENF, FASTANEFND icedel.genf 41-22  
Högni S. Kristjánsson Fastafulltrúi hogni.s.kristjansson 716-1700 545-7405
Nína Björk Jónsdóttir Sendiráðunauturnina.bjork.jonsdottir 716-1700 545-7406
Þórður Jónsson Sendiráðsritari thordur.jonsson 716-1700 545-7404
Helga Bertelsen Sendiráðsfulltrúi helga.bertelsen 716-1700 545-7401
Catherine Berger Estoppey Ritari catherine.berger 716-1700 545-7402
Edda Björk Ragnarsdóttir  Tímab. starfsmaður  edda.bjork.ragnarsdottir 716-1700 545-7408
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
HELSINKI, SENDIRÁÐ icemb.helsinki Sími 358-9  
Kristín A. Árnadóttir Sendiherra kristin.arnadottir 612-2460
 545-7474
Arna Lísbet Þorgeirsdóttir Ritari arna.lisbet.thorgeirsdottir 612-2460 545-7472
Päivi Kumpulainen Ritari paivi.kumpulainen 612-2460  545-7473
Sigrún Bessadóttir Ritari sigrun.bessadottir 612-2460  545-7471
Jyrki Peltonen Aðstoðarmaður jyrki.peltonen 612-2460 545-7475
Starfsheiti mailto:Netfang@utn.stjr.is s Sími  
KAMPALA, SENDIRÁÐ icemb.kampala 256-312  
Stefán Jón Hafstein Sendiráðunautur / Umdæmisstjóri stefan.jon.hafstein 531100  545-7454
Árni Helgason Verkefnastjóri arni.helgason 531100 545-7453
Ben Twikirize Yfirverkefnisfulltrúi ben.twikirize  531100 545-7442
Pauline Atai Bókari   pauline.atai 531100  545-7457
Sylvia Namuddu Ritari
 sylvia.namuddu 531100 545-7451
Maurice Ssebisubi Yfirverkefnisfulltrúi maurice.ssebisubi 531100 545-7452
Pius Ichariat
Yfirverkefnisfulltrúi
pius.ichariat
531100

Ivan Kasumbi Aðstoð á skrifstofu    531100 
Lawrence Kiraza  Bifreiðastjóri   531100   
Sigrún Björg Aðalgeirsdóttir  Starfsnemi sigrun.bjorg.adalgeirsdottir  531100   
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
LILONGWE, SENDIRÁÐ icemb.lilongwe 265-1  
Ágústa Gísladóttir Sendiráðunautur / Umdæmisstjóri agusta.gisladottir 771-141 382  545-7397
Guðmundur Rúnar Árnason Verkefnisstjóri gudmundur.arnason 771-141-382   545-7398
Linley Magwira Fjárm. og skrifstofustjóri linley.magwira 771 141  545-7395
Catherine Mandala-Mdzunde Skrifstofufulltrúi catherine.mandala 771 141  
Levi Graham Soko Verkefnisfulltrúi levi.graham 771 141  
Grace Kaloka Aðstoð á skrifstofu    771141   
Jeffrey Mtonga  Bifreiðastjóri   771141   
Joseph Izaya  Bifreiðastjóri   771 141  
Lidia Mbayani  Aðstoð á skrifstofu    771141   
Mphatso S. Sokosa  Eftirlit og mat   771141   
Ása María H Guðmundsdóttir Starfsnemi  asa.maria.h.gudmundsdottir  771141   
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
LONDON, SENDIRÁÐ icemb.london 44-20  
Þórður Ægir Óskarsson Sendiherra thordur.aegir.oskarsson 7259-3999 545-7883
Atli Már Sigurðsson Sendiráðsritari atli.sigurdsson 7259-3985 545-7885
Anna Sigríður Alfreðsdóttir Sendiráðsfulltrúi anna.s.alfredsdottir 7259-3999 545-7881
Eyrún Hafsteinsdóttir Aðst. viðskiptafulltrúi eyrun.hafsteinsdottir 7259-3999 545-7887
Kristín Halla Kristinsdóttir
Staðarráðinn fulltrúi
kristin.kristinsdottir
7259-3980
545-7882
Hrefna Dís Minshull Ritari hrefna.minshull 7259-3999 545-7880
David Wilton Bifreiðastjóri icemb.london 7259-3999 545-7886
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
MAPUTO, SENDIRÁÐ icemb.maputo 258  
Vilhjálmur Wiium Sendiráðunautur / Umdæmisstjóri. vilhjalmur.wiium 21 483-509 545-7856
Lilja Dóra Kolbeinsdóttir Verkefnastjóri lilja.kolbeinsdottir 21 483-509 545-7855
Joao Martins  Bifreiðastjóri   21 483-509   
Rael Chilaule Bókari  rael.chilaule

21 483-509


Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
MOSKVA, SENDIRÁÐ icemb.moscow 7-495  
Berglind Ásgeirsdottir Sendiherra berglind.asgeirsdottir 956-7604 545-7736
Hreinn Pálsson Sendiráðunautur hreinn.palsson 956-7604 545-7734
Hafrún Stefánsdóttir
Sendiráðsfulltrúi
hafrun.stefansdottir 956-7604
545-7733
Ilona Vasilieva Viðskiptafulltrúi ilona.vasilieva 956-7604 545-7735 
Évgenía A. Kiseleva Ritari evgenia.kiseleva 956-7604 545-7731
Irina Bolshakova Ritari Ira.Bolshakova 956-7604 545-7732
Alexandr Suslov Bifreiðastjóri icemb.moscow 956-7604  
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
NÝJA DELHI, SENDIRÁÐ icemb.newdelhi 91-011  
Þórir Ibsen Sendiherra thorir.ibsen 4353-0300 545-7710
Haukur Ólafsson Sendifulltrúi haukur.olafsson 4353-0300 545-7707
Rahul Chongtan Viðskiptafulltrúi rahul.chongtan 4353-0300 545-7703
Priyanka Gupta Ritari priyanka.gupta 4353-0300 545-7701
Deepika Sachdev Móttaka deepika.sachdev 4353-0300 545-7706
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
NEW YORK, FASTANEFND unmission (@mfa.is) 1-212  
Einar Gunnarsson Fastafulltrúi einar.gunnarsson 593-2700 545-7741
Nikulás Hannigan Sendifulltrúi nikulas.hannigan 593-2700 545-7744 
Sesselja Sigurðardóttir Sendiráðunautur sesselja.sigurdardottir 593-2700 545-7743
Þorvarður Atli Þórsson Sendiráðsritari thorvardur.atli.thorsson 593-2700 545-7749
Tinna Þórarinsdóttir Sendiráðsfulltrúi tinna.thorarinsdottir 593-2700 545-7753
Berglind St. Louis
Ritari Berglind.StLouis
593-2700 545-7752
Francisco Gonzales Aðstoðarmaður    593-2700   
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
NEW YORK, AÐALRÆÐISSKRIFSTOFA icecon.ny 1-646  
Hlynur Guðjónsson Ræðismaður og viðskiptafulltrúi hlynur.gudjonsson  282 9360  545-7766
Bergþóra Laxdal Ritari bergthora.laxdal  282 9360  545-7762
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
OSLÓ, SENDIRÁÐ icemb.oslo 47  
Hermann Örn Ingólfsson Sendiherra  hermann.ingolfsson 2323-7530  545-7776
Elín Rósa Sigurðardóttir Sendiráðunautur elin.sigurdardottir 2323-7530  545-7775
Karí Jónsdóttir Viðskiptafulltrúi kari.jonsdottir 2323-7530  545-7771
Heiðbrá Ólafsdóttir Staðarráðinn fulltrúi heidbra.olafsdottir 2323-7530  545-7772
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
OTTAWA, SENDIRÁÐ icemb.ottawa 1-613  
Sturla Sigurjónsson Sendiherra sturla.sigurjonsson  482-1944  545-7851
Ólöf Dögg Sigvaldadóttir

Sendiráðsfulltrúi

olof.d.sigvaldadottir 482-1944  545-7850

Ingrid White

Ritari ingrid.white 482-1944  545-7852
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
PARÍS, SENDIRÁÐ icemb.paris 33-1  
Kristján Andri Stefánsson Sendiherra kristjan.a.stefansson 4417-3292 545-7792
Jónas Haraldsson Sendiráðsritari jonas.haraldsson 4417-3293 545-7786
Pálína Björk Matthíasdóttir
Sendiráðsritari
palina.matthiasdottir
4417-3293
5457786
Sigríður Jónsdóttir Sendiráðsfulltrúi sigridur.jonsdottir  4417-3287 545-7791
Lilja Björk Stefánsdóttir Ritari lilja.stefansdottir 4417-3288 545-7787
Jeanne Heisbourg Ritari jeanne.heisbourg 4417-3288 545-7788
Sauveur Leonardis Bifreiðastjóri icemb.paris 4417-3285  
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
STOKKHÓLMUR, SENDIRÁÐ icemb.stock 46-8  
Estrid Brekkan Sendiherra estrid.brekkan 442-8300 545-7802
Bryndís Kjartansdóttir Sendifulltrúi bryndis.kjartansdottir 442-8300 545-7803
Elín Óskarsdóttir Ritari elin.oskarsdottir 442-8300 545-7801
Haukur Johnson
Ritari Haukur.Johnson
442-8300 545-7805
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
TÓKÝÓ, SENDIRÁÐ icemb.tokyo 81-3  
Hannes Heimisson Sendiherra hannes.heimisson 3447-1944 545-7864
Akiyo Yamanaga Ritari
akiyo.yamanaga 3447-1944 545-7866
Halldór Elís Ólafsson  Ritari  halldor.olafsson 3447-1944 545-7865 
Ernesto Lumenario Bifreiðastjóri icemb.tokyo 3447-1944  
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  

ÞÓRSHÖFN, AÐALRÆÐISSKRIFSTOFA

icecon.torshavn 298  
Pétur Gunnar Thorsteinsson Aðalræðismaður petur.g.thorsteinsson 308 102 545-7481
Brynja Ósk Birgisdóttir Ritari brynja.birgisdottir 308 102 545-7482
Baldvin Birgisson  Aðstoðarmaður    308102   
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
VÍN, SENDIRÁÐ icedel.vienna 43-1  
Gréta Gunnarsdóttir Sendiherra greta.gunnarsdottir 533-2771 545-7811
Þórður Ingvi Guðmundsson Sendiráðunautur thordur.ingvi.gudmundsson 533-2771 545-7812
Samantha Frueauff Ritari samantha.p.frueauff 533-2771 545-7815
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
WASHINGTON, SENDIRÁÐ

iceemb.wash

1-202  
Geir H. Haarde Sendiherra geir.haarde 265-6653  545-7831
Erlingur Erlingsson Sendiráðunautur erlingur.erlingsson  265-6653  545-7836
Aðalheiður I. Þorsteinsdóttir
Sendiráðunautur
adalheidur.thorsteinsdottir
265-6653
545-7830
Ásdís Hreinsdóttir Ritari asdis.hreinsdottir  265-6653  545-7834
Guðbjörg Bjarnadóttir Özgun Ritari gudbjorg.ozgun  265-6653  545-7833
Francisco A. Julia Bifreiðastjóri icemb.wash 265-6653  
Starfsheiti Netfang@utn.stjr.is Sími  
NUUK, AÐALRÆÐISSKRIFSTOFA      +299  
Pétur Ásgeirsson Aðalræðismaður petur.asgeirsson 348381 545-7381
Ingibjörg Gísladóttir Aðstoðarmaður ingibjorg.gisladottir 348380 545-7382
WINNIPEG, AÐALRÆÐISSKRIFSTOFA icecon.winnipeg 1-204  
Þórður Bjarni Guðjónsson Aðalræðismaður thordur.b.gudjonsson 284-1535  545-7841
Bergdís Sigurðardóttir Ritari bergdis.sigurdardottir 284-1535  545-7843